JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
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BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777 BaruagPepe:hlpc@afya

TANGAZO
KUFUNGUA DIRISHA LA MAOMBI YA UTARAJALI OKTOBA 2024

Ofisi ya Msaijili Baraza la Wataalam wa Maabara inawataarifu wahitimu wote wa
Shahada ya kwanza ya Maabara ya Afya ya Binadamu kuwa dirisha la maombi ya
utarajali litafunguliwva tarehe 14.10.2024 Saa 4:00 Asubuhi na kufungwa
15.10.2024 Saa 9:30 Alasiri. Aidha, Maombi yatafanyika kupitia mfumo wa
hprs.moh.go.tz

Mambo muhimu ya kuzingatia;

T
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Wahitimu wanaoruhusiwa kufanya maombi ya utarajali ni wale walioomba usajili
wa awali baada ya kupata barua ya utambulisho kutoka chuoni

Wahitimu wote waliosoma nje wanatakiwa kuhakikisha wameambatanisha cheti
cha uthibitisho kutoka TCU pamoja na cheti cha matokeo au cheti cha taaluma
kutoka chuoni

Waombaji wote wanatakiwa wawe wamefanya maombi ya usajili wa awali
(Provisional Registration) na awe amepata ujumbe (notification) angalau
yamethibitishwa (APPROVED).

Waombaiji wote wanasistizwa kufanya maombi kwa wakati na ikitokea mwombaji
atahitaji kubadili kituo cha utarajali, anaweza kufanya hivyo kuhamia kituo
kingine chenye nafasi kupitia akaunti ya mwombaji ya mfumo wa hprs.moh.go.tz
kabla dirisha halijafungwa. Baada ya dirisha kufungwa HAKUTAKUWEPO NA
UWEZEKANO wa kubadili kituo cha utarajali.

Aidha; Wale wote wataopangiwa vituo vya utarajali wanatakiwa kufika Dodoma
Ofisi ya Msajili, Baraza la Wataalam wa Maabara tarehe 26.10.2024 Saa 2:00
asububhi ili kupatiwa maelekezo pamoja na kupatiwa barua.

Ofisi ya Msajili inawatakia waombaiji wote utekelezaji mwema




